Wabunge wa bunge la Muungano wamesema kodi inayotozwa Tanzania, bado ni mzigo kwa wafanyabiashara.

In Kitaifa, Siasa

Wabunge wa bunge la Muungano wamesema kodi inayotozwa Tanzania, bado ni mzigo kwa wafanyabiashara.

Wakichangia mjadala wa mafunzo ya kuwajengea uwezo wa masuala ya kifedha wabunge na wafanyakazi wa bunge, wamesema kama kodi itashushwa wanaweza kukusanya zaidi.

Mbunge wa Ilala Mussa Zungu CCM amesema kuwa, pendekezo la kushusha viwango vya tozo katika kodi ya ongezeko la thamani VAT, bado ni kubwa na inapaswa kushushwa kutoka asilimia 18 hadi 16.

Zungu amesema kiwango hicho kinaweza kuwavutia wengi katika kuanzisha biashara, ambako kutawezesha TRA kukusanya mapato zaidi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu