Wagonjwa wa corona wagundulika kwenye kambi za warohingya.

In Kimataifa

Wafanyakazi wa afya leo wameanza juhudi za kuzuia kusambaa kwa virusi vya corona kwenye kambi inayowahifadhi karibu wakimbizi milioni 1 wa jamii ya wachache ya waislamu wa Rohingya baada ya kurikodiwa kisa cha kwanza cha virusi hivyo Mtu mmoja kutoka jamii ya wakimbizi hao na mkaazi mwingine wa wilaya ya Cox´s Bazar iliyopo kusini ya Bangladesh wamegundulika kuwa na virusi vya corona na tayari wametengwa.

Msemaji wa shirika la Umoja wa Mataifa la kushughulikia wakimbizi amesema watoa huduma za afya tayari wameanza kuwahudumia wagonjwa hao wawili, pamoja na kuwafuatilia wote waliokutana nao kwa lengo la kuwaweka karantini.

Kwa muda mrefu kumekuwa na wasiwasi kwamba virusi vya corona vitasambaa kwa kasi iwapo vitaingia katika kambi 34 zinazowahifadhi wakimbizi wa Rohingya kutokana na hali duni ya miundumbinu kwenye maeneo hayo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu