Wamachinga wametakiwa kwenda kuchukua vitambulisho vipya

In Kitaifa

Wajasiriamali wadogo jijini Arusha maarufu kama wamachinga wametakiwa kwenda kuchukua vitambulisho vipya vya awamu ya pili ili kuweza kuepukana na changamoto ya kufukuzwa na askari migambo kwenye sehemu zao za kazi

Akizungumza na waandishi wa habari mapema leo, Afisa mtendaji wa kata ya Olorien Nemes Matem amesema kuwa  kata hivyo imeshaanza mchakato wa mtaa kwa myaa katika kuhakikisha kila mjasiriamali mdogo anapata kwa wakati ili aweze kuendelea na biashara zao

Amesma kuwa, vitambulisho hivyo vina faida kubwa ikiwa ni pamoja na wajasiriamali kufanya biashara zao kwa uhuru, na kuweza kuipatia nchi kipato wakati Rais akiendelea kusisitiza juu ya Tanzania ya viwanda

Hata hivyo amewataka wafanyabiashara kuachana na mambo ya siasa na badala yake wavilipie kwa wakati na kuendelea na biashara zao

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu