Wana kilindi waiangukia serikali ubovu wa barabara.

In Kitaifa

Wananchi wilayani Kilindi mkoani Tanga,wameiomba serikali
kuharakisha mradi wa ujenzi wa barabara ya kiwango Cha lami
kutoka Handeni hadi kiteto mkoani Manyara Ili kurahisisha
shughuli za kiuchumi ikiwemo usafirishaji wa mazao.


Rai hiyo wameitoa wakati Makamu wa pili wa Rais wa serikali
ya mapinduzi ya Zanzibar Hemed Suleiman Abdula,alipowasili
kwa ajili ya mkutano wake na viongozi mbalimbali wa kichama
na serikali.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WANAFUNZI 500 WAPEWA MBINU WASILOWEE KWENYE MADAWA YA KULEVYA.

Na Tonie kaisoe ,Arusha Wanafunzi zaidi ya 500 wa shule ya Sekondari Arusha Jiji na Wilaya ya Arumeru wamepewa mbinu

Read More...

MR. IBU AFARIKI DUNIA

Mchekeshaji maarufu wa Nollywood nchini Nigeria, John Okafor, almaarufu Mr. Ibu amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mrefu.

Read More...

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu