Wanafunzi wa VETA Iringa wapewa siku 7 kuripoti.

In Kitaifa


Mkuu wa Wilaya ya Lindi Mh Shaibu Ndemanga ametoa siku
nne kwa wanafunzi wote wa chuo cha ufundi stadi VETA
ambao hawajaripoti chuoni kuripoti mara moja kwani kinyume
na hapo watachukuliwa hatua.


Mpaka sasa ni wanafunzi 58 pekee ndio wameripoti chuoni hapo
kati ya wanafunzi 200 ambapo licha ya uchache wao tayari
masomo yameazwa kufundishwa kama kawaida huku tahadhari
ya corona ikichukuliwa.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu