Wanafunzi wa vyuo wapewe mkopo ndani ya siku 3.

In Kitaifa

Waziri wa Elimu Sayansi na Teknolojia Prof Joyce Ndalichako
ametoa muda wa hadi kufika Ijumaa wiki hii ambayo itakuwa
Juni 5, 2020, vyuo vyote vya elimu ya juu hapa nchini viwe
vimemaliza kuwapa fedha za kujikimu wanafunzi wote na si
vinginevyo.


Amesema hayo leo Juni 6, 2020 wakati akizungumza baada ya
kukabidhi magari manne kwa chuo cha taifa cha usafirishaji
(NIT).

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu