Wananchi walalamika kusumbuliwa na Simba.

In Kitaifa


Wananchi wa kijiji cha Namakambale Wilayani Tunduru
Mkoani Ruvuma wanaishi kwa hofu ya kushambuliwa na Simba
na Fisi wanaojificha katika msitu wa misheni wakitokea mapori
mengine ya hifadhi kutokana na eneo hilo kubwa lenye ekari
500 kushindwa kuendelezwa na kugeuka pori.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu