Wanaomiliki silaha kinyume na sheria zimebaki siku 19 tu.

In Kitaifa

Jeshi la Polisi katika mkoa wa Simiyu,limetoa wito kwa wale
wote wanaomiliki silaha kinyume cha sheria,kuhakikisha kuwa
wanazisalimia silaha hizo ndani ya muda waliopewa zikiwa
zimesali siku 19 tu.


Wito huo umetolewa na kamanda wa Polisi mkoa wa Simiyu
ACP Edith Swebe alipokuwa akizungumza na wanahabari na
kueleza kuwa,baada ya kipindi hicho kumalizika takayepatikana
na silaha kinyume cha sheria hatua kali zitachukuliwa dhidi
yake.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WANAFUNZI 500 WAPEWA MBINU WASILOWEE KWENYE MADAWA YA KULEVYA.

Na Tonie kaisoe ,Arusha Wanafunzi zaidi ya 500 wa shule ya Sekondari Arusha Jiji na Wilaya ya Arumeru wamepewa mbinu

Read More...

MR. IBU AFARIKI DUNIA

Mchekeshaji maarufu wa Nollywood nchini Nigeria, John Okafor, almaarufu Mr. Ibu amefariki dunia baada ya kuugua kwa muda mrefu.

Read More...

POLISI, LATRA WAPIGA FAINI MABASI YALIYO ZIDISHA NAULI ARUSHA.

Jeshi la Polisi kikosi cha Usalama Barabarani Mkoa wa Arusha kwa kushirikaiana na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA)

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu