Wanawake wajitosa kuosha magari Arusha

In Kitaifa

Baadhi ya vijana wa kike na wa kiume jijini Arusha wamejitoa kwenye makundi ya mtaani na kufanya kazi ya kuosha magari maarufu kama car wash ili waweze kujikwamua kimaisha

Walizungumza na vyombo vya habari wakati walipotembelewa kwenye kituo cha uptown carwash vijana hao wamesema kuwa kumekuwepo na changamoto kubwa ya kupata ajira na hii inatokana na vijana wengi kuchagua kazi na kuwa wavivu wa kufanya kazi

Kwa upande wake mwanadada Neema Lyimo ambae ni mtoto wa kike ambae ameamua kujitoa na kufanya kazi hiyo ambayo imekuwa ikiachiwa watoto wa kike amesema kuwa ameweza kujikwamua kimaosha kwa kufanya mambo mengi ya maendeleo kama kulipa kodi ya nyumba na matumizi mengine madogo madogo

Nae Mkurugenzi wa UPTOWN CARWASH Joachim Mushi amesema kuwa lengo la kufungua hiyo ni ili kuweza kuwapa vijana ajira na aweze kuifikia jamii kwa urahisi kwa kuwa huduma hiyo ni muhimu na inaweza kuleta manufaa makubwa kwa vijanaInsert mkurugenzi.

Amesema licha ya kufungua fursa hiyo lakini bado kuna changamoto wanazokabiliana nazo zikiwemo ushindani wa biashara hiyo kwa kuwa sehemu za kuoshea magari jijini Arusha zimekuwa ni nyingi na hivyo wateja kukosa kushindwa kujua ni sehemu gani ina ubora

Hata hivyo amewataka vijana wa kike kutochagua kazi na badala yake wajitume ikiwa ni pamoja na kufanya biashara mbalimbali za ujasiriamali ili waweze kujenga maisha yaliyo bora kwa sasa na badae

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu