Wapiganaji wa kundi la al-Shabab lenye misimamo mikali ya Kiislamu, waliokuwa wamejihami kwa sialha nzito wameivmia kambi ya kijeshi ya jimbo la Puntland hapo jana, na kuwauwa watu wapatao 70 na kujeruhi wengine kadhaa.

In Kimataifa

Wapiganaji wa kundi la al-Shabab lenye misimamo mikali ya Kiislamu, waliokuwa wamejihami kwa sialha nzito wameivmia kambi ya kijeshi ya jimbo la Puntland hapo jana, na kuwauwa watu wapatao 70 na kujeruhi wengine kadhaa.

Maafisa wamesema ni shambulio baya kuwahi kutokea katika jimbo hilo kwa miaka kadhaa.

Mauaji hayo yalifanyika wakati wanamgambo wa kundi hilo walipouvamia na kuukamata mji wa Af Urur.

Gavana wa jimbo la Gari Yusuf Mohamed ameliambia shirika la habari l Reuters kwamba jeshi la Puntland limeukamata tena mji huo.

Wakazi wa eneo hilo wameripoti kushuhudia machafuko hayo, wakielezea namna wapiganaji wa al-Shabab walivyo wakata vichwa baadhi ya raia wa eneo hilo.

 

 

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu