Wasiovaa barakoa Dar es Salaam kukamatwa.

In Kitaifa


Meya wa Manispaa ya Ilala jijini Dar es salaam Omary Kumbi
la moto, amewataka wafanyabiashara wote katika Machinjio ya
Vingunguti kufuata maelekezo yanayotolewa na wataalam wa
afya katika kipindi hiki cha janga la Corona.

Maelekezo hayo yanayopaswa kufuatwa ni pamoja na kunawa
mikono, kuvaa barakoa na kuepusha misongamano isiyokua ya
lazima.
Meya Omary Kumbi amesisitiza kuwa yoyote atakayekiuka
agizo hilo la kuvaa barakoa katika Machinjio ya Vingunguti
watashikwa na polisi na kuwekwa ndani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu