Watu wa 3 wamefariki dunia jana na wengine 3 kujeruhiwa baada ya gari aina ya Mitsubish Fuso tipa lenye namba za usajli T 892 BRH walilokuwa wakisafinalo waki tokea kijiji ncha kisomachi kuelekea uchira likiwalimebeba mawe kuacha njia na kugonga nyumba kisha kupinduka katika kijiji cha uchira wilaya ya Moshi mkoani Kilimanjaro.

In Kitaifa

Watu wa 3 wamefariki dunia jana na wengine 3 kujeruhiwa baada ya gari aina ya Mitsubish Fuso tipa lenye namba za usajli T 892 BRH walilokuwa wakisafinalo waki tokea kijiji ncha kisomachi kuelekea uchira likiwalimebeba mawe kuacha njia na kugonga nyumba kisha kupinduka katika kijiji cha uchira wilaya ya Moshi mkoani Kilimanjaro.

Baadhi ya mashuhuda wa ajali hiyo wamesema gari hilo lilikuwa kwenye mwendo kasi ,kwenye barabara itokayo shule ya sekondari uchira majira ya saa tisa ala siri, kisha likavuka barabara kuu itokakayo Moshi kueleke Dar es salaam nakug onga nyumba ya Samwel Koka na kujeruhi watoto 2 ndani ya nuymba hiyo.

Nae mwanamazingira wa shule ya sekondari chira Hajii Msofe amesemaa awali lori hilo lilikuwa likipakiw a mawe kwenye shamba la shule hilobila idhini ya shule na kwamba alitoa taarifa kwa mwalimu mkuu, nakujaribu fuatilia ,walikutana na gari hilo na dereva alikataa kusimama na kuwapita kwa kasi.

Akithibitisha kutokea kwa ajali hiyo kaimu kamanda wa polisi wa mkoa wa Koka Moita amesema ajali imetokana na mwendo kasi, auliyosababisha dereva alishin dwa kumudu gari hilo ambalo lilikuwa limebeba  mawe kisha kugonga nyumba na kupinduka, na kusababisha vifo cha watu watatu na majeruhi watatu.

Kamanda Moita amewataja waliyofariki ni kuwa ni dereva wagari hilo Francis Ngowi na ambria Andason John pamoja na abiria mmoja ambaye bado jina leke halij afahamika pia kulikuwepo na majeruhi watatu Danieli august ambaye ni abiria,Jacklin Eliam na Irine Samwel ambao ni watoto wa mwenye nyumba.

Kwamujibu wa taarifa za kamanda Moita miili ya marehemu imehifadhiwa katika hosptali ya rufaa yakcmc na majeruhi pia wanaendele kupatiwa matib abu katika hosptali hiyo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu