Watu wasiopungua 12 wameuawa jana katika shambulio la kujitoa muhanga na risasi dhidi ya mgahawa maarufu katika mji mkuu wa Somalia Mogadishu.

In Kimataifa

Watu wasiopungua 12 wameuawa jana katika shambulio la kujitoa muhanga na risasi dhidi ya mgahawa maarufu katika mji mkuu wa Somalia Mogadishu.

Afisa wa polisi Ali Hassan amesema mripuaji wa kujitoa muhanga alijiripua kwenye gari katika lango la mgahawa wa Bosh Treats, ambao pia unahudumu kama hoteli, na kuuwa walinzi na raia.

Mripuko huo pia ulishambulia kwa sehemu mgahawa wa jirani.

Maafisa usalama wanaamini washambuliaji wenye silaha pia walijigawa katika makundi mawili, na kuvamia migahawa yote, na kuchukuwa watu mateka katika jengo la pili. Kundi la Al-Shabaab limedai kuhusika na shambulizi hilo kupitia kituo chake cha redio cha Andalus.

Watu kadhaa waliokolewa katika mgahawa wa kwanza, kwa mujibu wa afisa usalama wa Somalia Mohammed Hassan.

Miongoni mwao walikuwemo wageni kutoka Kenya na Somalia waliokuwa wanafanyakazi katika mgahawa huo.

 

 

 

 

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu