Wazazi Kilimanjaro hawana ushirikiano kwa mabinti wanaopata mimba.

In Kitaifa

Mkuu wa Wilaya ya Siha Onesmo Buswelu, amesema wazazi wa Mkoa wa Kilimanjaro hawaonyeshi ushirikiano kwa mabinti zao wanapopata ujauzito.

Buswelu amesema jukumu la wazazi ni kuwalea watoto wao kwa weledi, ili wafikie malengo yao ya maisha kwa ajili ya vizazi vijavyo.

Amesema hayo wakati wa mahafali ya kidato cha nne, katika Shule ya Sekondari ya ALCP ­Kilasara iliyopo mjini humo.

Mwalimu Mkuu wa shule hiyo Revocatus Mbuya, amesema shule hiyo ilipoanza mwaka 2012 ilikuwa na wanafunzi 106, lakini 91 ndiyo walioweza kuendelea na masomo ya kidato cha tano.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu