Waziri Lukuvi amjibu Sumaye.

In Kitaifa

Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi Mhe William Lukuvi, amesema mtu yoyote asiyelipa kodi ya ardhi na kuendeleza ardhi hiyo, ni sababu tosha ya kunyang’anywa.

Waziri Lukuvi amebainisha hayo ikiwa imepita siku moja toka aliyekuwa Waziri Mkuu awamu ya tatu Mh Fredrick Sumaye, kudai chanzo cha kupokonywa shamba lake ni siasa tu za yeye kuhama chama cha CCM.

 

Kuhusu mashamba na viwanja kuchukuliwa Waziri Lukuvi amesema kuwa, kila mtu atambue iwe ni kiwanja au shamba kama unatabia ya kutolipa kodi ya ardhi, ni sababu tosha kunyang’anywa shamba lako au ardhi unayomiliki.

 

Waziri Lukuvi amesema imejitokeza kwa watu wachache kuchukua ardhi kubwa kwa miaka mingi kuliko hata uwiano wa uendelezaji wa ardhi hiyo.

 

Kwa upande mwingine Waziri Lukuvi amesema kuwa, serikali imekuwa na huruma kwa miaka mingi kwa wananchi wake, lakini serikali ya uongozi huu wamekubaliana kila mtu afuate sheria anazo paswa kuzifuata.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Maagizo ya wizara kuhusu mfuko wa maendeleo ya kilimo.

Naibu Waziri Wa Kilimo Anthony Mavunde, amesema serikaliimeanza kutekeleza uanzishwaji wa mfuko wa maendeleo yakilimo utakaosaidia kukabiliana na changamoto

Read More...

TANZIA: WAZIRI MSTAAFU WA KILIMO AFARIKI DUNIA

Aliyewahi kuwa mbunge wa jimbo la Musoma Vijijini na Waziri wa Kilimo na Mifugo Mhe. Herman Kirigini Amefariki Dunia. Akithibitisha

Read More...

Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Professor Makame Mbarawaameliomba Bunge kumuidhinishia kiasi cha Sh Trilioni 3.6ikiwa ni makadirio ya mapato

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu