Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

In Kitaifa

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,jana
alifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapo
amebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa serikali
hasiokaa Mkuranga na badala yake wanatokea Dar es salaama
kila siku.


Kufuatia hilo ametoa muda mpaka kufikia tarehe 30 mwezi 12
watumishi hao wote wawe wamehamia katika maeneo yao ya
kazi,wakiwemo watumishi wa Uhamiaji,Nida,Afisa Tarafa na
watumishi walio kwenye kamati ya ulinzi na Usalama.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu