Waziri mkuu: Watanzania tuwe makini.

In Kitaifa


Waziri mkuu wa jamuhuri ya muungano wa Tanzania Kassim
Majaliwa, amewataka watanzania kutoiachia serikali suala la
ulinzi na usalama kwani ni swala la kila mtu.
Waziri mkuu Majaliwa ametaka wananchi hasa wa mikoa
iliyopo mipakani kuwa makini na wanoingia nchini,ili wasije
wakaingia na silaha na kutuharibia amani yetu.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu