Waziri wa Maliasili atoa tahadhari kwa wanaojihusisha na ujangili.

In Kitaifa
Waziri wa Maliasili na Utalii, Prof. Jumanne Maghembe ametoa tahadhari kubwa kwa watu ambao bado ,wanaendelea kujihusisha na vitendo vya ujangili ndani ya hifadhi za taifa zote nchini.
Ameyasema hayo wakati wa mahafali ya 52 na maadhimisho ya miaka 51 ya Taasisi ya Taaluma ya wanyamapori ya Pasiasi iliyoko mkoani Mwanza, nakusema  kuwa wao kama Serikali wamejipanga kushinda Ujangili huo.
Aidha, ameongeza kuwa vijana wengi wanaomaliza katika vyuo hivyo wamefanikiwa kuwa kamata na kuwafikisha katika vyombo vya dola majangili wapatao 800, ambao wamekuwa wakijihusisha na shughuli hiyo.
Hata hivyo, kwa upande wake  Mkuu wa chuo hicho, Lowaeli  Damalu amesema kuwa kutokana na mafunzo bora, Maaadili na Nidhamu wanayoitoa kwa wanafunzi wao,hivyo kuiomba  Serikali kuwapatia Ajira  Wahitimu  katika  Chuo hicho.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu