Wezi wa Diesel kwenye magari wafichuliwa Ludewa.

In Kitaifa

Baadhi ya madereva wa magari yanayofanya kazi katika mradi
wa ujenzi wa barabara inayoelekea katika mgodi wa makaa ya
mawe uliopo katika kata ya Luilo wilayani Ludewa mkoani
Njombe unaomilikiwa na kampuni ya Maxcol,wamedaiwa
kufanya wizi wa mafuta kwenye magari hayo wanayoendesha
kwa kushirikina na wananchi na kuyaingiza mtaani kwa ajili ya
biashara.


Wakizungumza katika mkutano wa hadhara wananchi wa kata
hiyo mbele ya mkuu wa polisi wa wilaya ya Ludewa Deogratius
Massawe, wananchi hao wamekana kushirikiana na madereva
hao huku wakiwahusisha wageni ambao wameonekana kupanga

vyumba kwenye makazi yao wakidai kuwa ni wafanyakazi wa
mradi.


Hivyo wamewaomba polisi kuwapa ulinzi ili waharifu hao
wasije kuwadhuru kwa kutoa taarifa zao.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu