Wizara ya Kilimo, Maliasi, Mifugo na Uvuvi visiwai zanzibar, imesema mwelekeo wa wizara hiyo kwa mwaka wa fedha wa 2017/2018, ni kuimarisha kilimo kwa kutumia teknolojia ya kisasa.

In Kitaifa

Wizara ya Kilimo, Maliasi, Mifugo na Uvuvi visiwai zanzibar, imesema mwelekeo wa wizara hiyo kwa mwaka wa fedha wa 2017/2018, ni kuimarisha kilimo kwa kutumia teknolojia ya kisasa.

Hayo uyamesemwa na waziri wa wizara hiyo Hamad Rashid Mohamed, alipokuwa akisoma hotuba ya makadirio ya mapato na matumizi ya wizara hiyo.

Amesema watahakikisha wanaendeleza utoaji wa huduma za matrekta na zana zake, na kuhakikisha upatikanaji wa vifaa na vipuri kwa ajili ya huduma za kilimo.

Ameongeza kuwa watahakikisha pia kuendeleza uzalishaji wa mazao ya viungo, kwa ajili ya usafirishaji nje ya nchi ikiwamo zao la vanilla na pilipili hoho.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu