Yanga kuzindua Uwanja wa Namfua kwa mabao tu!

In Kitaifa, Michezo

Singida United imeipiga mkwara mzito Yanga, dhidi ya tambo zake za matumaini ya kuvuna pointi tatu katika Uwanja wa Namfua keshokutwa Jumamosi.

Singida inatarajia kuwakaribisha Yanga katika uwanja wake wa nyumbani katika mfululizo wa mechi za Ligi Kuu, huku Yanga wakitoa tambo za uhakika wa kuvuna pointi tatu dhidi ya Singida United ili kuwa vinara wa Ligi Kuu.

Singida united inayonolewa na kocha wa zamani wa Yanga Hans Pluijm, iko katika kiwango kizuri huku mwalimu huyo akichukulia mechi hiyo ya kawaida sana kutokana na kuwajua wachezaji wa klabu yake ya zamani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu