YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

In Kitaifa, Michezo

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani ya Tsh Bilioni 12.3 kwa miaka mitatu (3), ambayo ni sawa na Bilioni 4.1 kwa kila mwaka.

Hili ni ongezeko la Tsh bilioni 2 kwa mwaka kutoka kwenye mkataba awali wa bilioni moja kwa mwaka mmoja.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Wanne Wajeruhiwa ajalini Morogoro, chanzo chatajwa.

Watu wanne wamejeruhiwa katika ajali ya barabarani iliyotokeaeneo la Mkambalani wilayani Morogoro, ikihusisha basi laHappy Nation lenye namba za

Read More...

Serikali kujenga Vituo Atamizi vya kulea ujuzi.

Waziri wa Nchi,Ofisi ya Waziri Mkuu,Kazi,Vijana,Ajira naWenye Ulemavu Prof Joyce Ndalichako amesema kwa mwakawa fedha 2022/23, serikali inatarajia kujenga

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu