Zima moto wasisitiza namba ya dharura 114 kutumika.

In Kitaifa

 

 

Kila nchi dunia huwa ina namba za dharura, ambazo hutumika kutolea taarifa yanapotokea matukio mbali mbali.

Hata hapa nchini kwetu zipo lakini sijui ni watu wangapi wanazifahamu na kuzitumia, pale tunapopatwa na majanga.

Sasa leo jeshi la zima moto na uokoaji nchini, limeendelea kuwasisitiza wananchi kuacha kutumia namba ya dharura ya 112 wanapokumbwa na majanga ya moto, na badala yake watumia namba ya 114.

Kwa kuitumia nmba hii ya 114, itakuwezesha kupata msaada wa moja kwa moja kutoka kwa jeshi hilo.

Hayo yamesemwa na mkuu wa jeshi hilo kamishana Thobias Adengenye, wakati akaizungumzia changamoto mbali mbali zinazolikabili jeshi hilo.

 

Baada ya kuzizungumzia changamoto hizo, ndipo akazungumzia uzinduzi wa namba mpya za dharura za jeshi hilo 114, ambazo wananchi wanapaswa kuzitumia pale majanga yanapojitokeza

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu