Zitto: Nasubiri Polisi Wanipeleke Mahakamani.

In Kitaifa, Siasa

Mbunge wa kigoma Mjini kupitia ACT-Wazalendo Zito Kabwe, leo tena ameripoti katika Kituo cha Polisi Chang’ombe kuhusiana na tuhuma zinazomkali za kutumia lugha ya uchochezi.
Zitto anatuhumiwa kutumia luigha ya uchochezi wakati alipokuwa katika mkutano wake wa kampeni za udiwani huko Kijichi-Mbagala Dar.
Wakati akizungumza na wanahabari baada ya kutoka amesema kuwa amepewa maelekezo kwamba anatakiwa kuripoti Novemba 17 mwaka huu.
Pia amezungumzia juu ya katibu wake na Mwenyekiti wake wa chama, walioitwa katika kituo cha makosa ya uchunguzi wa fedha, kilichopo Kamata Kariakoo kuhusu takwimu walizozitoa za Pato la Taifa zinazodaiwa kuwa za uongo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu