Huu ndiyo msimamo wa Nape.

In Siasa

Mbunge wa Jimbo la Mtama Nape Nnauye yupo Jimboni kwake ambapo kabla ya kushuhudia fainali ya Kombe la Dunia amezungumza na Wananchi wake juu mambo mbalimbali ikiwemo msimamo wake juu ya bei ya zao la Korosho.

“Duniani kazi ya Serikali ni kukusanya kodi, katika kupambana na umasikini wetu nilijua moja ya tatizo kubwa ni bei ya mazao yetu, wakazi wa Mtama ni wakulima na Mimi kwa kuwatetea wananchi sitojali hatua yoyote serikali itakayochukua” amesema Nape

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mgombea urais wa chama tawala Burundi atangazwa mshindi kwa kupata asilimia 68.7

Mgombea urais wa chama tawala nchini Burundi Evariste Ndayishimiye ametangazwa mshindi leo kwenye kinyang’anyiro hicho ambacho kimedaiwa kukumbwa

Read More...

Watu 7 Wanaodhaniwa Kuwa Majambazi Wauawa Dar es Salaam

Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam limefanikiwa kuwaua majambazi saba na kufanikiwa kukamata silaha ndogo Bastola

Read More...

Watanzania watakiwa kucheki afya zao na kufuata ushauri wa daktari.

Watanzania wametakiwa kuwa na mazoea ya kwenda vituo vya afya kucheki afya zao na kuacha dhana ya kutumia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu