Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Serikali ya Marekani yaichangia Tanzania bilioni 2.63

Serikali ya Marekani imetoa zaidi ya Dola za Marekani milioni moja, sawa na takribani Sh. biliooni 2.63 ili kusaidia

Read More...

Tanzania, Marekani zasaini makubaliano ya Dola Bilioni 3.14 kuimarisha sekta ya afya

Serikali za Tanzania na Serikali ya Marekani zimesaini Hati ya Makubaliano (MoU) ya ushirikiano katika sekta ya afya ya

Read More...

KIWANGO CHA KUJITEGEMEA KWA UCHUMI YAONGEZEKA

KATIBU Mkuu wa Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo ambaye pia ni Msemaji Mkuu wa Serikali, GERSON MSIGWA,

Read More...

Zanzibar na Kisiwa cha Jeju: Kujenga Madaraja ya Ushirikiano wa Kuvuka Bahari.

Ikiwa ni sehemu ya juhudi za kuimarisha mahusiano kati ya Tanzania na Jamhuri ya Korea, Mhe. Noel Emmanuel Kaganda,

Read More...

Dkt. Mwinyi Kuwakilisha Tanzania Mkutano wa Kimataifa wa Bahari Mombasa

Zanzibar, Juni 17, 2026 – Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dkt. Hussein Ali Mwinyi, anatarajiwa

Read More...

KIHONGOSI AWATAKA WANANCHI KUTORUHUSU MAKUNDI KUVURUGA AMANI.

KATIBU wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) anayeshughulikia Itikadi, Uenezi na Mafunzo, KENANI KIHONGOSI,

Read More...

Tanzania na Singapore: Miaka 45 ya urafiki

Tanzania na Singapore ni marafiki wa muda mrefu na mwaka huu wanasherehekea miaka 45 ya uhusiano wa kidiplomasia. Uhusiano huu

Read More...

Mobile Sliding Menu