Mke wa Justin beibe kumfungulia kesi daktari wa plastic surger

In Burudani, Kimataifa

Mke wa Justin beiber, Hailey beiber, amesema anadhamiria
kumfungulia kesi daktari wa plastic surgery, ambae anadai kuwa amemtengeneza uso.
So siku kadhaa katika mtandao wa twitter mwana dada huyu, alijkuta akishambuliwa na
watu kwamba uzuri wake ni wa kutengeneza na kwamba alienda kwa daktari ili aweze
kumtengeneza sehemu za uso wake ambapo aliyakanusha madai haya,


Lakini daktari mmoj alikuja na kudai kwamba ni kweli amewahi kumfanyia upasuaji wa
kutengeneza uso, na hailey hajafurahishwa na hili kabisa, hivyo amesema anadhamiria
kufungua kesi ya ku sue, yaani kudai fidia, kwani huyu anamharibia brand yake na pia
anataka kutumia jina lake kujipatia wateja,

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu