Mke wa Justin beibe kumfungulia kesi daktari wa plastic surger

In Burudani, Kimataifa

Mke wa Justin beiber, Hailey beiber, amesema anadhamiria
kumfungulia kesi daktari wa plastic surgery, ambae anadai kuwa amemtengeneza uso.
So siku kadhaa katika mtandao wa twitter mwana dada huyu, alijkuta akishambuliwa na
watu kwamba uzuri wake ni wa kutengeneza na kwamba alienda kwa daktari ili aweze
kumtengeneza sehemu za uso wake ambapo aliyakanusha madai haya,


Lakini daktari mmoj alikuja na kudai kwamba ni kweli amewahi kumfanyia upasuaji wa
kutengeneza uso, na hailey hajafurahishwa na hili kabisa, hivyo amesema anadhamiria
kufungua kesi ya ku sue, yaani kudai fidia, kwani huyu anamharibia brand yake na pia
anataka kutumia jina lake kujipatia wateja,

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Serikali ya Marekani yaichangia Tanzania bilioni 2.63

Serikali ya Marekani imetoa zaidi ya Dola za Marekani milioni moja, sawa na takribani Sh. biliooni 2.63 ili kusaidia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu