Askofu aiba mke wa mtu na kutoweka nae.

In Kimataifa

Mwanamume mmoja kutoka Rongai anahuzunika baada ya
askofu wa kanisa lake kudaiwa kutoroka na mke wake katika
eneo lisilojulikana.


David Makori anadai kuwa Askofu Charles Maloba wa Kanisa
la Power Pentecost alimpkonya mkewe ambaye alikuwa ni
mwanakwaya wa kanisa hilo miezi mitatu iliyopita na sasa
wanaishi pamoja mahali pasipojulikana huko Kajiado.


Kulingana na Makori, juhudi zake za kurudiana na mke wake
ambaye wamezaa pamoja mtoto mmoja zimeambulia patupu.
Makori anasema kuwa mkewe alimwambia kwamba hawawezi
kuwa pamoja tena kwa sababu tayari amepata penzi kwa
Mtumishi wa Mungu ambaye pia ana mke wake.

Makori anadai kuwa huenda askofu huyo alitoroka na mke wake
ambaye wamekuwa pamoja kwenye ndoa kwa miaka 10,
kutokana na jinsi anavyoimba vyema katika kwaya ya kanisa.
Inaonekana askofu alipendezwa na uimbaji wake katika kwaya
na kuitumia kama njia ya kumsongeza karibu.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu