Bastola yadondoka na kuuwa mahakamani

In Kimataifa

Tukio la kusahangaza linalo Treand kwa sasa ni kuhusu kifo cha Mwendesha Mashitaka wa Serikali Afrika Kusini Addelaid Ferreira Watt (51), aliefariki Duniani kwa kupigwa risasi baada ya bastola ya ushahidi kudondoka katika Meza ya Mahakama.

Kwa mujibu wa Mitandao ya Afrika Kusini tukio hilo limetokea November 18 katika Mahakama ya Mkoa Ixopo Kwazulu-Natal wakati Mwendesha Mashitaka huyo akisimamia kesi ya wizi wa kutumia silaha.
Mkurugenzi wa Mashitaka nchini humo Elaine Zungu amesema kuwa, Watt alipigwa risasi katika nyonga akiwa ndani ya chumba cha Mahakama akiendesha kesi ya Wizi wa kutumia silaha ambapo bastola ilidondoka yenyewe kutoka katika meza ya Mahakama kisha ikafyatuka na risasi zikatoka na kumjeruhi Mwendesha Mashitaka huyo Ferreira Watt katika nyonga na kusababisha kifo chake.

 

Inaelezwa kuwa Bastola hiyo ilikuwa ni kielelezo cha ushahidi katika kesi ya wizi wa unyanganyi kwa kutumia silaha.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu