China na Marekani kumaliza mgogoro wa kibiashara.

In Kimataifa

China imekubali kununua bidhaa na huduma za Marekani zaidi, kwa lengo la kupunguza mgogoro wa usawa wa kibiashara kati ya nchi hizo mbili na hivyo kuondoa hofu ya kuibuka kwa vita ya kibiashara.

Washington wamesema, hatua hiyo itasaidia “kupunguza gharama” ambayo kwa mwaka kibiashara China hupata upungufu wa Dola bilioni 335.

Lakini hata hivyo taarifa hiyo haijaeleza zaidi kuhusu punguzo hilo kubwa litakavyokuwa.

“Pande zote mbili zimekubaliana kwa mantiki hiyo ya maana ya kuongeza uuzaji wa bidhaa za kilimo na nishati nchini Marekani ,” imesema sehemu ya taarifa ya pamoja kati ya Marekani na China baada ya mazungumzo ya siku kadhaa yaliyofanyika nchini Marekani.

“Hali hii itasaidia kukua na kuongeza ajira ndani ya Marekani.”
Nchi hizo pia zimekubaliana kuendelea kuyasimamia makubaliano ya biashara kwa lengo la kuondoa wasiwasi wao “kwa maana inayofaa”.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu