IGP Sirro ampongeza Mkuu wa Mkoa wa Lindi.

In Kitaifa

Mkuu wa jeshi la polisi hapa nchini IGP Simon Sirro, amempongeza mkuu wa mkoa wa Lindi Bwana Godfrey Zambi pamoja na kamati yake ya ulinzi na usalama,kutokana na mkoa huo kuwa salama na kutokuwepo na matukio ya uhalifu mara kwa mara.

IGP Sirro ameyasema hayo mkoani Lindi, mara baada ya kutembelea kambi ya kikosi cha kutuliza ghasia FFU pamoja na kutembelea eneo zitakapojengwa nyumba za makazi ya askari polisi.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu