Kijaji aagiza milango isiyo na viwango kung’olewa Kondoa.

In Kitaifa

Naibu Waziri wa Fedha na Mipango, Mhe. Dkt. Ashatu Kijaji amemuagiza Kaimu Mhandisi wa
Wilaya ya Kondoa, Felcitism Tesha kung’oa milango yote katika Kituo cha Afya Busi kutokana
kutokuwa na viwango vya kuridhisha.

Ametoa agizo hilo alipofanya ziara ya kikazi katika Kijiji cha Busi wilayani Kondoa kukagua
utekelezaji wa miradi ya Ujenzi wa Vituo vya Afya vinavyojengwa kwa fedha za Serikali.
Dkt. Kijaji ambaye pia ni Mbunge wa Kondoa Vijijini amesema hajaridhishwa na milango
iliyowekwa katika kituo hicho kwa kuwa ubora wake hauendani na thamani ya fedha
iliyotolewa kwa ajili ya utengenezaji wa milango hiyo.

Alisema fedha iliyotengwa kwa ajili ya milango hiyo ni kubwa zaidi ya milango inavyoonekana,
hali inayo sababisha kuhatarisha usalama wa wagonjwa na watumishi wa kituo hicho.

“Nina agiza milango yote iliyowekwa ikiwa chini ya kiwango ibadilishwe kwa
gharama za fundi aliyepewa tenda hiyo bila kutumia hata shilingi moja ya
Serikali, milango haina hata mwaka imeanza kupasuka.”,alisisitiza Dkt. Kijaji.

Aidha, alitoa wito kwa Uongozi wa Wilaya kwa kushirikiana na Kamati ya Ujenzi ya Kijiji hicho
kuhakikisha wanatekeleza majukumu yao kikamilifu katika kusimamia miradi mbalimbali ya
maendeleo inayofadhiliwa na Serikali ili kubaini mapungufu na kuyafanyia kazi mapema.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu