Madiwani Arusha wamjibu Mkuu wa mkoa.

In Kitaifa

Kufuatia kauli ya mkuu wa mkoa wa Arusha Mrisho Gambo
kusema kuwa halmashauri ya jiji la Arusha imekuwa ikishindwa
kutekeleza majukumu yake na kumekuwa na ukwamishaji
mkubwa pamoja na kushindwa kutatua changamoto na
migogoro midogo midogo.


Madiwani wa halmashauri hiyo akiwemo mwenyekiti wa kamati
ya mipango miji Ally Bananga wamezungumzia shutuma hizo
katika baraza la madiwani lilifanyika jana,msikie hapa Ally
Bnanga.



Kwa uapnde mwingine pia diwani wa diwani wa kata ya levo
losi ndugu Ephata Nanyaro nae amelizungumzia swala hilo
akisema yawezekana mkuu wa mkoa kwa kauli alizozitoa
alikuwa na maslahi binafisi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu