Mama wa Blac Chyna ataka Rob apewe Jukumu la kumlea Dream.

In Burudani

 

Rob Kardashian ni Muigizaji wa Reality show ya Keeping up with the Kardashian, ni Model na anamtoto na Blac Chyna ambae pia ni baby mama wa   Rapa Tyga ……

 

Mama wa Blac Chyna aitwaye Tokyo amesema kuwa bora mjukuu wake  Dream aende kuishi na baba yake ambae ni Rob Kardashian nahii ni baada ya tabia za mama wa mtoto huyo Blac Chyna kutoeleweka.

 

Tokyo ameeleza  kuwa Maisha ya Chyna kwa sasa yamevurugika hivyo mpaka yawe sawa anaomba Dream akaishi na Rob Kardashian.

 

Chyna majuzi alijikuta kwenye sakata lililopelekea polisi kwenda nyumbani kwake baada ya aliekuwa mpenzi wake wa muda mfupi Rapa Kid Buu kumshambulia Chyna ambapo mama wa Chyna amedai anawasi wasi na doc za rapa huyo.

 

Amesema “It doesn’t take a rocket scientist to see something is terribly wrong.” Akimaanisha haichukui mwanasayansi wa roketi pekee  kuona kitu kiko vibaya sana .

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu