Maradona kuchunguzwa baada ya kumsifu Maduro.

In Kimataifa, Michezo

Shirikisho la soka la Mexico limeanzisha uchunguzi dhidi ya nguli wa zamani wa soka Diego Maradona kuhusu iwapo alikiuka kanuni za kimaadili baada ya kumsifu rais wa Venezuela Nicolas Maduro baada ya mechi iliyochezwa hivi karibuni. Maradona ambaye ni kocha wa timu ya daraja la pili ya Dorados ameibua sintofahamu kufuatia matamshi yake kwenye mkutano na waandishi wa habari baada ya mechi dhidi ya Tampico Madero. Alisema anataka kuitoa mechi hiyo kwa ajili ya rais wa Venezuela Nicolas Maduro na raia wa Venezuela wanaoteseka kufuatia mzozo wa kimamlaka nchini humo. Taarifa ya shirikisho hilo, imesema kamati yake ya nidhamu imeanzisha uchunguzi dhidi ya matamshi hayo kwa madai kuwa yamekiuka vifungu vya 6,7,9,10 na 11 vya kanuni za maadili za shirikisho hilo. Maradona ni mshirika wa karibu wa Maduro na viongozi wengine wa siasa za mrengo wa kushoto wa Amerika Kusini.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu