Mwanajeshi mmoja kutoka Jamhuri ya Czech ameuawa.

In Kimataifa

Mwanajeshi mmoja wa kikosi cha Jumuia ya Kujihami ya NATO, kutoka Jamhuri ya Czech ameuawa katika shambulizi lililotokea kwenye jimbo la Herat, Afghanistan na wengine wawili wamejeruhiwa.

Taarifa iliyotolewa na kikosi cha NATO mjini Kabul, imeeleza kuwa shambulizi hilo limefanywa na askari wa vikosi vya usalama vya Afghanistan.

Maafisa wa jeshi la Jamhuri ya Czech wamesema kuwa wanajeshi waliojeruhiwa walikimbizwa katika hospitali ya kijeshi ya Bagram.

Mwanajeshi mwingine wa NATO aliuawa mashariki mwa Afghanistan mwanzoni mwa mwezi huu wa Oktoba.

Mwezi Agosti, wanajeshi watatu wa NATO kutoka Jamhuri ya Czech waliuawa katika shambulizi la kujitoa muhanga pia mashariki mwa Afghanistan.

Kikosi cha NATO kinatoa ushauri na kuwapatia mafunzo wanajeshi na wafanyakazi wa vikosi vya usalama vya Afghanistan.

Jamhuri ya Czech ina kiasi ya wafanyakazi 350 wa kijeshi nchini Afghanistan.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu