Watu wawili waliokuwa wamepanda ndege ya mali ya Kampuni ya Auric Air, wamefariki dunia kufuatia ndege hiyo kuanguka katika Uwanja mdogo wa Ndege wa Seronera uliopo kwenye hifadhi ya Serengeti mkoani Mara.
Inadaiwa kuwa watu hao wawili walikuwa wakisafiri kutoka Mara kueleka mkoani Arusha kwa ajili ya shughuli za kitalii, ambapo ajali hiyo imetajwa kutokea leo saa 1:30 Asubuhi.
Taarifa zulizothibitishwa hivi punde ni kwamba miongoni mwa waliofariki kwenye ajali hiyo ni pamoja na mtoto wa Mkuu wa Majeshi Tanzania Venance Mabeyo anayeitwa Nelson Mabeyo.
Kamishana Msaidizi Mwandamizi Mawasiliano wa TANAPA Pascal Shelutete, amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo.



