Ndugai kuzindua zoezi la kupima VVU.

In Afya

Spika wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Job Ndugai leo anazindua zoezi la kupima Ukimwi kwa Wabunge kwa hiari.

 

Akizungumza leo, Juni 21, 2018 Bungeni Jijini Dodoma wakati wa kipindi cha maswali na Majibu, Naibu Spika, Tulia Ackson amesema ni vizuri wabunge wote ambao hawajapimwa wakapime Virusi Vya Ukimwi kwa hiari.

“Waheshimiwa wabunge leo Mh. Spika anatarajiwa kuzindua zoezi la kupima virusi vya Ukimwi kwa hiari hapa Bungeni kwa waheshimiwa Wabunge lakini pia na wafanyakazi wa Bunge na atazindua zoezi hilo saa nne leo hii kwenye viwanja vya vilivyopo nyuma ya ukumbi wa Mh. Pius Msekwa,” amesema Dkt. Tulia Ackson.

“Kwahiyo Waheshimiwa Wabunge hasa wale wenye Kamati ya Ukimwi mnaombwa kuhudhuria zoezi la uzinduzi alafu waheshimiwa Wabunge wale wote ambao hawajapima wanaomba kuanzia saa 7 waende kupimwa kwa hiari ili wabunge tuwe tunafahamu afya zetu vizuri.”

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu