NEMC yapiga marufuku matumizi ya mifuko ya plastiki.

In Kitaifa

Baraza la Taifa la hifadhi na usimamizi wa mazingira kanda ya kaskazini NEMC imetoa siku 21 kwa wananchi kutumia mifuko ya plastic

Akizungumza na vyombo vya habari mapema Leo kaimu meneja wa baraza hilo kanda ya kaskazini Bwn. Novatus Mushi amesema kuwa mifuko ya plastik inayokatazwa ni ile ambayo siyo rafiki kwa mazingira

Amesema lengo hasa ni kutokomeza mifuko hiyo kwa sababu ina madhara makubwa kwa kuwa inachukua mda mrefu kuoza na kuharibu rasilimali za nchi kama mifugo, na miundombinu

Aidha amesema baraza hilo linaendelea kutoa elimu kwa wananchi ili waweze kupata elimu ambapo wameanzisha kampeni ya kitaifa ya uwamasishaji

Hata hivyo ofisi ya makamu wa raisi muungano wa mazingira inaendelea kupiga marufuku matumizi ya mifuko ya plastic ambapo itakuwa fursa ya wajasiriamali kutengeneza vikapu
Baraza la taifa la hifadhi na usimamizi wa mazingira kanda ya kaskazini NEMC imetoka siku 21 kwa wananchi kutumia mifuko ya plastiki

Akizungumza na vyombo vya habari mapema Leo kaimu meneja wa baraza hilo kanda ya kaskazini Bwn. Novatus Mushi amesema kuwa mifuko ya plastik inayokatazwa ni ile ambayo siyo rafiki kwa mazingira

Amesema lengo hasa ni kutokomeza mifuko hiyo kwa sababu ina madhara makubwa kwa kuwa inachukua mda mrefu kuoza na kuharibu rasilimali za nchi kama mifugo, na miundombinu

Aidha amesema baraza hilo linaendelea kutoa elimu kwa wananchi ili waweze kupata elimu ambapo wameanzisha kampeni ya kitaifa ya uwamasishaji

Hata hivyo ofisi ya makamu wa raisi muungano wa mazingira inaendelea kupiga marufuku matumizi ya mifuko ya plastic ambapo itakuwa fursa ya wajasiriamali kutengeneza vikapu.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu