Rais apiga Simu katika Kongamano la viongozi wa Dini.

In Kitaifa

Viongozi wa Dini nchini leo wamekutana mkoani Mbeya,katika
Kongamano la kuliombea Taifa na Rais Samia Suluhu Hassan.
Katika Kongamano hilo baadhi ya viongozi walipata nafasi ya
kutoa mada na miongoni mwao ni Mwnyekiti wa Jukwaa la
Maridhiano mkoa wa Mbeya Askofu John Oska aliyewasilisha
mada ya Faida ya kushikamana na viongozi katika kuitangaza
nchi ndani na nje ya Nchi.

Katika hatua nyingine viongozi hao wakiendelea na kongamano,
Mheshimiwa Rais Samia Suluhu Hassan,aliwapigia simu na
kuwasalimu akiwapongeza kwa jambo hilo zuri wanalolifanya
kwa taifa.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu