Rais J. Magufuli ameteua kamati ya pili ya uchunguzi wa madini

In Kitaifa

Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania, Dr. John Pombe Magufuli ameteua kamati ya Pili ya Uchunguzi kuhusu madini yaliyopo kwenye mchanga wenye madini ulio ndani ya makontena yaliyopo katika maeneo mbali mbali nchini.

Hii hapa ni taarifa kutoka Ikulu Dar-Es-Salaam

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu