RAPPA G-EAZY NA MEGHAN THE STALLION KWENYE MAHABA MAZITO.

In Burudani

Mwezi wa wapendanao umeanza vizuri kwa rappa wa kimarekani #GEazy na mwanadada anayefanya vizuri kwa sasa katika kiwanda cha muziki wa Hip Hop #MeghanTheStallion baada ya kuiteka mitandao ya kijamii hiyo jana kwa video fupi ambayo ilisambaa kila kona ikiwaonyesha wawili hao wakiwa katika huba zito.

Bado hakuna aliyethibitisha taarifa za wawili hao kutoka kimapenzi lakini video iliyochapishwa jana katika #InstaStory ya rappa Eazy na baadae kuja kuifuta baada ya kuona imesambaa inaonyesha wazi kuwa wawili hao wapo katika penzi zito.

Ikumbukwe kuwa Eazy aliwahi kuwa kwenye mahusiano na mwanadada anayefanya vizuri katika muziki wa #rnb #halsey ambaye hawakudumu sana licha ya kuwaachia mashabiki zao ukumbusho wa nyimbo ya pamoja iitwayo Him And I.

Tangu jana mashabiki wameendelea kujiuliza nini ambacho kimemvuta rappa huyo kwa Meghan binti mwenye asili ya Kiafrika huku wengi wakitarajia kumuona Eazy katika kampani na wamarekani weusi.

Hata hivyo Meghan alikua kwenye mahusiano na rappa #MoneyBaggYo ambaye mpaka sasa aijulikani wameachana au la kutokana na kutoonekana tena wakiwa pamoja tangu mwanadada huyo atoe wimbo wake aliomshirikisha #NickMinaj Hot Girl Summer.

Hivyo inaonekana wazi kuwa Eazy ana nafasi kubwa ya kufia kwenye majeshi ya binti huyo wa kimarekani mwenye shepu la kitanga.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu