Sanchez aumia tena.

In Kimataifa, Michezo

Mshambuliaji Alexis Sanchez amethibitisha kukabiliwa na majeraha ya kifundo cha mguu, akiwa kwenye kambi ya timu yake ya taifa inayoendelea kusaka nafasi ya kucheza fainali za kombe la dunia za 2018 kule nchini Urusi.

Sanchez ametoa taarifa za kuumia, kupitia akaunti yake ya mtandao wa Instagram.

 

Mshambuliaji huyo amepatwa na majeraha hayo ikiwa ni baada ya kushuhudiwa akirejea uwanjani juma moja lililopita, katika mchezo wa ligi ya nchini England dhidi ya Liverpool, ambapo kikosi cha Arsenal kilikubali kuchapwa bakora nne kwa sifuri.

Tukio hilo la kuumia pia linatokea, baada ya usajili wa Sanchez kuelekea Man city kukwama dakika za mwisho kabla ya dirisha la usajili halijafungwa Agosti 31.

Sanchez alikosa michezo ya mwanzoni mwa msimu huu, kufuatia maumivu ya misuli ya tumbo ambayo yalimuweka nje kwa muda wa majuma mawili.

Sanchez alihusishwa na mipango ya kutaka kusajiliwa na Man city kwa kitita cha Pauni milioni 60, huku nafasi yake ilitajwa huenda ingezajwa na mshambuliaji wa pembeni wa AS Monaco Thomas Lemar ambaye thamani yake ilifikia Pauni milioni 92.

Bado haijafahamika Sanchez atakuwa nje ya uwanja kwa kipindi gani, jambo ambalo huenda likaendelea kumuweka mashakani meneja wa Arsenal Arsene Wenger, ambaye anatamani kuendelea kumtumia, baada ya kugoma kumuuza.

Kwenye runinga moja nchini Ufaransa ya Telefoot, alisema alikuwa na ”sababu za kibinafsi” kutokana na uamuzi uliochelewa wa kuongeza muda wake wa miaka 21 na klabu hiyo.

Arsenal ilimaliza katika nafasi ya tano katika Ligi ya Premia msimu uliopita, ikiwa ni mara yao ya kwanza kumaliza chini ya nambari nne tangu Wenger alipojiunga na klabu hiyo mwaka 1996.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

DC Magoti apiga Marufuku pikipiki kubeba mkaa.

Mkuu wa Wilaya ya Kisarawe mkoani Pwani ndugu PetroMagoti,amepiga marufuku piki piki kubeba mkaa katika Wilayahiyo kuanzia leo July

Read More...

Hali ilivyo Kenya sasa baada ya maandamano

Baada ya maandamano yaliyofanyika nchini Kenya juu ya Muswa wa sheria ya Fedha,leo tumezungumza na ndugu Daniel Orogo mchambuzi

Read More...

Rais wa Msumbiji kufungua maonesho ya sabasaba

Rais Filipe Nyusi wa Msumbiji ambaye anatarajiwa kuwasili nchini kesho kuanza ziara ya kikazi, anatarajiwa kufungua rasmi Maonesho ya

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu