Serikali yawabania wabunge matumizi fedha za mfuko.

In Kitaifa

Serikali imeeleza kuwa fedha za mfuko wa majimbo zipo kwa
ajili ya kuchochea maendeleo ya wananchi na sio za kununulia
thamani za ofisi za wabunge.


Kauli hiyo imetolewa leo bungeni na Naibu Waziri wa Nchi
Ofisi ya Rais Tamisemi David Silinde,ambaye amesema kuwa
fedha hizo za mfuko zipo mahususi kwa ajili ya kuchochea
maendeleo kwa wananchi.


Silinde alikuwa anajibu swali la Mbunge wa Lulindi CCM Issa
Mchungahela,ambaye ameuliza ikiwa Fedha za Mfuko wa
Jimbo zinaweza kutumika kununulia thamani za ofisi ya jimbo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu