TAMISEMI watoa Tuzo za ubora wa Taaluma.

In Kitaifa

Wizara ya Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa TAMISEMI,leo imetoa tuzo za ubora wa Taaluma kwa shule za msingi na sekondari kwa mwaka 2022 kwa wanafunzi na walimu waliofanya vizuri mwka 2021.

Tuzo hizo zimetolewa jijini Dodoma na kuhudhuriwa na viongozi mbali mbali wakiwemo manaibu waziri na Mgeni Rasmi alikuwa waziri wa TAMISEMI Innocent Bashungwa.

Kabla ya mgeni Rasmi kuzungumza alitanguliwa na Katibu mkuu wa ofisi ya Rais TAMISEMI Professor Riziki Shemdoe ambaye alitoa utangulizi juu ya tuzo hizo.

Kwa upande wake Waziri wa Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa TAMISEMI Innocent Bashungwa,mabli na upongeza waandalizi wa tukio hilo,amezungumza mambo kadhaa katika likiwemo la jitihada za serikali katika kuhakikisha inaboresha mazingira ya elimu nchini.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu