Trump sasa uso kwa uso na Kim Jong Un.

In Kimataifa

Rais wa Marekani Donald Trump katika hatua nyingine ya kigeugeu ametangaza kuwa mkutano wa kilele kati yake na kiongozi wa Korea kaskazini Kim Jong Un utaendelea kama ulivyopangwa. Mkutano huo umepangiwa kufanyika tarehe 12 mwezi huu huko nchini Singapore dhamira kuu ikiwa ni kuifanya Korea Kaskazini iachane na mpango wake silaha za nyuklia.Siku nane tu baada Trump kuufutilia mbali mkutano huo kwa madai ya ujeuri wa wazi wa Korea Kaskazini rais huyo wa Marekani alimkaribisha mkuu wa zamani wa shirika la ujasusi la Korea Kaskazini Kim Jong Chol ofisini mwake katika ikulu ya White House. Rais Trump amesema ana imani kubwa kwamba kiongozi wa Korea Kaskazini Kim Jong Un ana nia ya kweli ya kutaka kuziondoa silaha za nyuklia nchini mwake.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Serikali ya Marekani yaichangia Tanzania bilioni 2.63

Serikali ya Marekani imetoa zaidi ya Dola za Marekani milioni moja, sawa na takribani Sh. biliooni 2.63 ili kusaidia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu