Naibu Spika wa Bunge Mh Mussa Azzan Zungu,ametoa wito
kwa wabunge watoro bungeni,kuhakikisha kesho wanahudhuria
kikao cha bunge kwani ndio siku ya kuliahirisha bunge,ambapo
waziri mkuu atatoa hotuba hivyo ni muhimu wote kuhudhuria.
Naibu Spika Zungu ametoa wito huo alipokua akitoa matangazo
mbali mbali,wakati wa kuhairisha kikao cha bunge cha leo june
29 2022.
Pia akazungumzia suala la kuendelea kwa michango mashuleni
licha Rais Kufuta ada,na kusema inawanaumiza wazazi kwani
michango kama ya umeme,mlinzi na mingine mfano wa hiyo
ingeweza kulipwa na halmashauri kama inavyofanya
halmashauri ya jijini la Dodoma.



