Waliokosa nafasi kidato cha nne wapewa maelekezo.

In Uncategorized

Waziri wa nchi ofisi ya rais Tawala za Mikoa na Serikali za
Mitaa TAMISEMI Selemani Jafo, ametoa wito kwa wanafunzi
waliokosa nafasi za kujiunga na masomo ya kidato cha tano kwa
kukosa tahasusi zinazokidhi vigezo.


Wanafunzi hao wametakiwa kuomba nafasi za masomo katika
vyuo vinavyosimamiwa na NACTE ili kuweza kupata nafasi ya
kuendelea na masomo katika vyuo hivyo.
Jafo ametoa wito huo jijini Dodoma wakati akitoa taarifa kuhusu
matokeo ya uchaguzi wa awamu ya pili ya wanafunzi
waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu