Wanaume wapigwa marufuku kushika simu za wake zao.

In Kitaifa

Mkuu wa wilaya ya Handeni, Siriel Mchembe amewataka
wanaume wilayani humo kuachana na tabia za kusoma SMS za
wake zao.


Kauli hiyo imetolewa leo April 5 2022 na Mkuu huyo wakati wa
ibada ya mazishi ya mwanaume mmoja mwenye umri wa miaka
35 mkazi wa kijiji cha Kwankonje aliyefariki dunia kwa
kukatwakatwa na mapanga huku chanzo kikidaiwa kuwa ni
wivu wa kimapenzi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Serikali ya Marekani yaichangia Tanzania bilioni 2.63

Serikali ya Marekani imetoa zaidi ya Dola za Marekani milioni moja, sawa na takribani Sh. biliooni 2.63 ili kusaidia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu