Wasanii wa Hip-Hop Tanzania, Roma na Moni Central Zone Wametekwa na Watu wasiojulikana jana

In Burudani

Kuna taarifa imetolewa na Mbunge wa Mikumi na Mwanamuziki Mkongwe wa Hip-Hop Nchini, Joseph Haule maarufu kama Professor J kwamba usiku wa jana Majira ya Saa moja kuna watu waliovamia Studio za Tongwe Records na kuwateka Wasanii Wawili wa Hip-Hop, Roma Mkatoliki na Moni Central Zone.

Professor Jay ametumia Mtandao wa Instagram kutoa taarifa hizo ambapo amepost picha ya Roma Mkatoliki na Moni na kuandika Maneno haya hapa chini:-

ROMA MKATOLIKI AMEKAMATWA USIKU HUU… Nimestushwa sana kusikia kuwa kuna watu wamevamia studio za TONGWE RECORDS majira ya saa moja usiku na wamemchukua ROMA @roma2030 , MONI @moni_centrozone na kijana wa Kazi na pia wamechukua COMPUTER ya studio na Screen (Tv) na wameondoka navyo kusikojulikana..
Mpaka sasa hatujui wamewapeleka wapi!!

Watanzania Wametoa maoni Tofauti Tofauti kupitia Tukio hilo unaweza kuyafuatilia kwenye Post hiyo Live Instagram hapa chini


Bado tunafuatilia undani wa Tukio Hilo endelea kusikiliza Radio5

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu